Login
----@@@@////ท่อ+ปลอกแฮน+เบรคครัช+โช็คเดิม Sportster \\\\@@@@----  (อ่าน 838 ครั้ง)

Metalnick

• Dyna Low Rider
  • Harley Davidson FXDL ปี2000
1.ขายท่อเดิม Sportster ถอดจาก883ปี06 ราคาถูก ด่วน!!! ปีใหม่ก็ใส่ได้มีรูติดเซนเซอร์ท่อด้วย เสียงนุ่ม เพราะ ทุ้มๆตึบๆ เสียงเพราะไม่กวนชาวบ้าน ไม่แสบหู
พอดีเปลี่ยนมาเป็น V&H แล้วไม่รู้จะเก็บไว้ทำไม สภาพดีครับรอยตำหนิที่เดียวตามรูป แต่สวยๆใสๆเลยครับ ไม่มีแหวนยึดคอท่อให้ครับ ใส่อันเดิมได้เลยครับ
ถอดจากคันในรูปมาเลยครับ ส่วนรูปชัดๆจากท่อ พรุ้งนี้จะถ่ายให้ดูครับ ขาย 4,000บาทรวมส่ง
2.ขายโช็คเดิม Sporster 13" ซ้อนได้ ไม่ติดสบายๆ ตัวในรูปเลยครับ ทำสีดำเงาให้ใหม่แล้วครับ สีใหม่ๆเลย ขาย 3,500บาทรวมส่ง
3.ปลอกแฮนด์ Sportster RSD แบบคันเร่งธรรมดา มีตำหนิที่เดียวถูกสุดๆ!!!  ซื้อมาไม่ถึงเดือน พี่ผมย้ายรถแล้วเอาน้ำหนักมันไม่อยู่ เลยล้ม 
เอาสีเมจิกสีดำแต้มก็ไม่เห็นแล้วครับ ต้องมาดูของจริง แทบไม่เห็น นอกนั่นสภาพใหม่ 100%ครับ พอดีสั่งตัวใหม่มาแล้ว กล่องอยู่ครบทุกอย่าง
ตัวขัน6เหลี่ยมเล็กของเดิมก็อยู่ครับ ผมขายถูกๆไปเลยครับ 3,000 ใส่ได้กับทุกรุ่นครับ (ขายแล้วครับ)
4.เบรคครัชเดิม sportster เดิม สภาพดีสวยๆใสๆ ตำหนิมันอยู่ข้างใน เวลาถ้าใส่เข้าไป ก็จะเห็นแต่ส่วนใสๆของมันออกมา ใส่แล้วสวยๆ ตามรูปเลยครับ 1,000 ถูกๆ  (ขายแล้วครับ)
5.ปลอกแฮนเดิม sportster สภาพสวยมาก เดี๋ยวไว้ลงรูปครับ 1,000  (ขายแล้วครับ)
งดต่อครับ เบอร์ (นิค) 0804990908 ของอยู่เชียงรายครับผม ส่ง EMS,NTC ได้ครับ

1.ท่อเดิม

2.โช้คเดิม

3.ปลอกแฮน RSD

[/size]
4.เบรคครัช