Login
รายชื่อสมาชิกชมรมคนรักไดน่า "Club Dyna's Harley Davidson"  (อ่าน 246672 ครั้ง)

Bermster

• Sportster 883 R
Re: รายชื่อสมาชิกชมรมคนรักไดน่า "Club Dyna's Harley Davidson"
« ตอบกลับ #195 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 01:11:48 PM »
สวัสดีจ้ะ...........คุณๆ ;D
เบื่อ เซ็ง งานเยอะ frustrated frustrated frustrated
ทริปก็ไม่ได้ไป......แย่
ความอยากก็เยอะ(พี่หมอเก็บตังค์ ซื่อคันที่สองกัน....เอาซักปีหน้านะ) ฮะฮ่า boogie boogie boogie
.
.
.
พี่หมองานก็ยุ่งเหมือนกันใช่ไหมครับ
เพื่อนๆ เป็นไงกันบ้าง งานยุ่งก่อนปิดสงกรานต์ป่าว

บอเบิ้มบ้าบอ worship worship worship

หมอ หลุยส์_ซด.๒๗

• EXILE
  • Club Dyna Member
Re: รายชื่อสมาชิกชมรมคนรักไดน่า "Club Dyna's Harley Davidson"
« ตอบกลับ #196 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 06:59:39 PM »
เบื่อ เซ็ง งานเยอะ frustrated frustrated frustrated
ความอยากก็เยอะ(พี่หมอเก็บตังค์ ซื่อคันที่สองกัน....เอาซักปีหน้านะ) ฮะฮ่า boogie boogie boogie
.
.
.
พี่หมองานก็ยุ่งเหมือนกันใช่ไหมครับ
เพื่อนๆ เป็นไงกันบ้าง งานยุ่งก่อนปิดสงกรานต์ป่าว

บอเบิ้มบ้าบอ worship worship worship

ตอนนี้ก็ไม่มีี่ที่จะจอดแล้วน้องเอ๊ย5555....แต่ก็ไม่แน่นะความอยากยังมีอยุ่เรื่อยๆอ่ะ  boogie
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Bermster

« ตอบกลับ #197 เมื่อ: เมษายน 04, 2011, 07:41:16 PM »
.
.
.

ตอนนี้ก็ไม่มีี่ที่จะจอดแล้วน้องเอ๊ย5555....แต่ก็ไม่แน่นะความอยากยังมีอยุ่เรื่อยๆอ่ะ  boogie
ok krub!!!!!!!
the end of next year, hahahahahaha
 boogie boogie boogie
เก็บตังค์เก็บตังค์
ถ้าได้........จะปลื้มมาก
ถ้าไม่........จะไปเลี้ยงข้าวพี่หมอแทน
.
.
.
DEAL!!!!!!!! worship worship worship

• EXILE
« ตอบกลับ #198 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 11:57:37 AM »
สวัสดีชาวไดน่า  เสาร์อาทิตย์นี้ไปขี่รถเล่นที่ไหนกันบ้างครับ  headbang

ส่วนผมคงต้องกบดานตัวก่อนเตรียมตัวเที่ยวยาวสิ้นเดือนนี้  ;D
Live Hard,Ride Free-Club Dyna's Thailand

Bermster

« ตอบกลับ #199 เมื่อ: เมษายน 09, 2011, 12:40:00 PM »
สวัสดีครับเพื่อนๆ พี่หมอ worship worship worship
ขี่มันในกรุงเทพนี่หละครับ frustrated frustrated frustrated
คือ ออฟฟิสผมเนี่ย........โรงงานนรกชัดๆ
ไม่มีวันหยุดกับเค้านะครับ
วันหยุดราชการ จับไปรวมช่วงสงกรานต์กับปีใหม่หมด
วันพ่อวันแม่ไม่ต้องมีกันหละครับ
.
.
.
แต่เดี๋ยวก่อนครับ
ที่จริงวันนี้เริ่มหยุดวันแรก ของช่วงหยุดชดเชย(ช่วงสงกรานต์ 9 วัน)
แต่ผมยังต้องเข้ามาทำอยู่เลย ambulance ambulance ambulance
.
.
.
ขี่ในกรุงเทพนี่หละครับ
อาจจะดี ถนนคงโล่ง
.
.
.
ขี่ที่ไหน ปลอดภัยที่นั่นครับเพื่อนๆ worship worship worship

MonstersHD

• Dyna Super Glide
  • *
  • ดูรายละเอียด Monsters Garage
« ตอบกลับ #200 เมื่อ: เมษายน 16, 2011, 08:51:54 AM »
สวัสดีวันสงกรานต์ครับพี่ๆทุกท่าน ขับขี่ปลอดภัยครับ
มีให้ครบ แต่ไม่ต้องเดือดร้อนใคร

Bermster

« ตอบกลับ #201 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2011, 11:40:42 PM »
สวัสดีครับเพื่อนๆ
หายหน้าหายตากันไปนาน(ผมด้วย)
งานมันรุมเร้า frustrated frustrated frustrated
.
.
.
มาเริ่มกันใหม่
เอ้าขอบ่นกับพี่หมอก่อน
สวัสดีครับพี่หมอ worship worship worship
ผมเห็นภาพที่พี่หมอนั่งยอง ถ่ายรูปไปทางจ้าวแม่กวนอิม(นั่นแหละครับทางขึ้นรีสอร์ทผม) ที่หาดดานังค์แล้วทำใจไม่ได้
ไม่เกี่ยวกับพี่หมอนะครับ ท่าถ่ายรูปนั่นเท่ห์โครต
แต่มันเจ็บจี๊ด ที่ไม่ได้ไปด้วย
...
แจ้งไปว่า ด้วยเหตุที่ไปไม่ได้ เพราะเวลานั้นต้องอยู่ที่ไซท์งานดานังค์แล้ว
แต่เอาเข้าจริง เลื่อนครับพี่น้อง frustrated frustrated frustrated
แล้วรู้ไหมครับ ผมต้องไปที่นั่นวันอาทิตย์นี้
เวรกรรม เวรกรรม เวรกรรม
เค้ากลับมากัน แต่เราต้องไปอยู่คนเดียว
...
เอ้าทำใจ
ยังไงก็ต้องได้เจอกันสักครั้งหละ
ส่งท้ายก่อนไปเลยดีกว่า
พรุ่งนี้ งานครบรอบ ว่ายังไงกันบ้าง
ไปกันไหม อย่างไร แจ้งกันด้วยนะครับ
กลัวไปคนเดียวแล้วเหงา
 worship worship worship

• EXILE
« ตอบกลับ #202 เมื่อ: พฤษภาคม 07, 2011, 09:16:07 AM »
สวัสดีครับเพื่อนๆ
หายหน้าหายตากันไปนาน(ผมด้วย)
งานมันรุมเร้า frustrated frustrated frustrated
.
.
.
มาเริ่มกันใหม่
เอ้าขอบ่นกับพี่หมอก่อน
สวัสดีครับพี่หมอ worship worship worship
ผมเห็นภาพที่พี่หมอนั่งยอง ถ่ายรูปไปทางจ้าวแม่กวนอิม(นั่นแหละครับทางขึ้นรีสอร์ทผม) ที่หาดดานังค์แล้วทำใจไม่ได้
ไม่เกี่ยวกับพี่หมอนะครับ ท่าถ่ายรูปนั่นเท่ห์โครต
แต่มันเจ็บจี๊ด ที่ไม่ได้ไปด้วย
...
แจ้งไปว่า ด้วยเหตุที่ไปไม่ได้ เพราะเวลานั้นต้องอยู่ที่ไซท์งานดานังค์แล้ว
แต่เอาเข้าจริง เลื่อนครับพี่น้อง frustrated frustrated frustrated
แล้วรู้ไหมครับ ผมต้องไปที่นั่นวันอาทิตย์นี้
เวรกรรม เวรกรรม เวรกรรม
เค้ากลับมากัน แต่เราต้องไปอยู่คนเดียว
...
เอ้าทำใจ
ยังไงก็ต้องได้เจอกันสักครั้งหละ
ส่งท้ายก่อนไปเลยดีกว่า
พรุ่งนี้ งานครบรอบ ว่ายังไงกันบ้าง
ไปกันไหม อย่างไร แจ้งกันด้วยนะครับ
กลัวไปคนเดียวแล้วเหงา
 worship worship worship

สวัสดีชาวไดน่าทั้งหลายครับ  กลับบ้านมาได้1วันแล้วครับ กลับมาก็เครียร์งานเลย frustrated

ทริปเวียดนามนี่มันส์มากครับขอบอก happy กันถ้วนหน้าจริงๆ flirty

ทริปนี้มีไดน่าไปร่วมแจมด้วยหนึ่งลำครับแต่งมันส์ๆอีกต่างหากเดียวเอารูปมาให้ชมกัน thumbsup

ส่วนคุณเบิ้มนี่ผมคิดถึงตลอดเลยว่าน่าเสียดายที่ไม่ได้มาเจอกันไว้ทริปหน้าแล้วกันครับ  handshake

แล้วเย็นนี้เจอกันที่งานHDPนะครับ  เจอกันแนะนำตัวและทักทายกันได้เลยครับ

เพราะไม่มีโอกาสเจอตัวเป็นๆกันซะทีเดี๋ยวจะทักไม่ถูก ;D

MonstersHD

• *
  • ดูรายละเอียด Monsters Garage
« ตอบกลับ #203 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2011, 11:57:08 AM »
รูปสวยๆ เอามาลงเยอะๆครับพี่หมอ คุณเบิ้มถ้าถ่ายรูปวันงานเอามาโชว์ด้วยนะครับพี่ ผมก็ไม่ได้ไป worship
มีให้ครบ แต่ไม่ต้องเดือดร้อนใคร

Bermster

« ตอบกลับ #204 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 12:24:13 PM »
รูปสวยๆ เอามาลงเยอะๆครับพี่หมอ คุณเบิ้มถ้าถ่ายรูปวันงานเอามาโชว์ด้วยนะครับพี่ ผมก็ไม่ได้ไป worship
สวัสดีครับผม
เพิ่ิงกลับมาจากเวียดนามครับผม(แต่เดี๋ยวอีกสามสี่วันไปอีกที) frustrated frustrated frustrated
ไม่รู้จะให้กลับมาทำไม
ไม่มีรูปวันงานอะครับคุณนัน
เจอพี่หมอด้วยแต่ก็ไม่มีรูป
มีแต่ลิงค์ให้ครับ
http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,33262.0.html

ส่วนพี่หมอ เค้าทิ้งพวกเราไปแล้ว ไปหลงระเริงอยู่ที่นี่ครับ
http://hd-playground.com/smf/index.php/topic,26995.495.html

ฮะฮาฮ่า ล้อเล่นนะครับพี่หมอ boogie boogie boogie
อยู่ไซท์งาน ก็เปิดดูทุกวัน ให้เพื่อนที่เวียดนามเค้าดูด้วย
แล้วก็บอกกับพวกมันว่า ถ้าพวกเองทำงานกันดีดี ข้าก็ได้อยู่ในรูปกับพวกเค้าแล้ว frustrated frustrated frustrated

รูปสวยครับ ลองชมกันนะครับเพื่อนๆ
พี่สองหมอเค้าไม่ธรรมดา ทั้งถ่าย ทั้งบรรณยาย worship worship worship
มีหลายตอนแล้วด้วย
ขอบคุณครับพี่หมอทั้งสอง

• EXILE
« ตอบกลับ #205 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2011, 03:10:24 PM »
สวัสดีชาวไดน่าครับตอนนี้กำลังเมามันส์กับการปั่นกระทู้ที่ไปเที่ยวเวียดนามอยู่น่ะครับ5,000กว่ารูปตลอดเส้นทางที่ไปลุยมา  eyeopoping

ก็ค่อยๆคัดค่อยๆเล่าเรื่องกันไปผ่านไปเป็นอาทิตย์เพิ่งจะเข้าเวียดนาม55555 ;D

ปล. ทั้งคุณเบิ้มและคุณนันผมยังหวังว่าจะได้ออกทริปขี่ไปเที่ยวด้วยกันอยู่นะครับตราบใดที่ยังขี่ฮาเลย์อยู่ได้เจอกันแน่ครับ  handshake

• EXILE
« ตอบกลับ #206 เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2011, 04:13:20 PM »
ช่วงนี้ไดน่าเงียบเลย แวะมาทักทายยามบ่ายครับ  ;D

MonstersHD

• *
« ตอบกลับ #207 เมื่อ: มิถุนายน 02, 2011, 03:06:36 PM »
สวัสดีครับ worship

Hardrock

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #208 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:24:10 AM »
ขอฝากเนื้อ ฝากตัวค้วยครับ พี่หมอหลุย และพี่ๆเพื่อนๆชาว club Dyna ทุกท่านครับ
ชื่อ   ตรีทัพ   เพชรนิตย์
อาชีพ   วิศวกร ธุรกิจส่วนตัว
ที่อยู่   เกาะพะงัน สุราษฏร์ธานี
รถที่ใช้   กำลังเสาะหา fatbob 2008-2009 แต่ยังไม่เจอที่ใช่ครับดูไปเรื่อยๆ ชอบสีดำครับ
email   kingrottwell@gmail.com
ขออภัยครับพี่หมอ ที่ไม่มีรูปเพราะยังลงไม่เปง อิอิ ถ้าเปงแล้วจะเอามาลงทีหลังนะขอรับ
ผมหวังว่าต่อไปในอนาคต คงได้ร่วมทำกิจกรรมและสิ่งดีๆให้กับสังคมพร้อมกับเพื่อนๆพี่ๆครับ

Hardrock

• Sportster 883 L
  • **
« ตอบกลับ #209 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2011, 08:28:05 AM »
ลืมลงชื่อ เล่นสะงั้น  ปอน นะครับผม pray