Login
▂▃▅▆█ CFM ซี เอฟ เอ็ม เราคือผู้นำเรื่องรถนำเข้าและการรับประกัน █▆▅▃▂  (อ่าน 1753539 ครั้ง)

โอซัง48

• EXILE
Re: ++++ CFM ++++ ซี เอฟ เอ็ม รถคุณภาพ รับประกันเบอร์ 5 ++++
« ตอบกลับ #1230 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 09:12:26 PM »
ตื่นแต่เช้าเลยนะครับ คนหนุ่มๆ พลังเหลือเยอะจริงๆ ทะเบียนเสร็จแล้วเดี๋ยวจัดส่งให้วันนี้เลยครับ รถนำเข้าทั้งคันรอแป๊ปเดียวทะเบียนออกเร็วมากครับ worship
รอไม่นานเลยครับได้ทะเบียนรถใส่ไป"Meeting RG'วังนํ้าเขียวแล้ว" แฮๆ  boogie

จะได้ทะเบียนแล้วหรอพี่โอ เร็วจัง
แล้วรบกวนถามพี่ CFM หน่อยคับว่าล๊อตหน้ามีคัวไหนมาบ้างคับ อยากดูรูปคับ ขอบคุณคับ
ใช่แล้วน้องบอยทางร้านส่งมาให้แล้วครับแต่ยังไม่ถึง...อะไรบอลอยากขยับแล้วหรอเอาไว้ขับทางไกลกับพี่ซักทริปก่อนนะนี้เลยเดือนหน้า"วังนํ้าเสียว..เอ๊ย!..วังนํ้าเขียว" ฮ่าๆๆ  headbang

thunderboy

• Sportster 883
  • *
Re: ++++ CFM ++++ ซี เอฟ เอ็ม รถคุณภาพ รับประกันเบอร์ 5 ++++
« ตอบกลับ #1231 เมื่อ: กรกฎาคม 11, 2012, 10:32:00 PM »
ตื่นแต่เช้าเลยนะครับ คนหนุ่มๆ พลังเหลือเยอะจริงๆ ทะเบียนเสร็จแล้วเดี๋ยวจัดส่งให้วันนี้เลยครับ รถนำเข้าทั้งคันรอแป๊ปเดียวทะเบียนออกเร็วมากครับ worship
รอไม่นานเลยครับได้ทะเบียนรถใส่ไป"Meeting RG'วังนํ้าเขียวแล้ว" แฮๆ  boogie

จะได้ทะเบียนแล้วหรอพี่โอ เร็วจัง
แล้วรบกวนถามพี่ CFM หน่อยคับว่าล๊อตหน้ามีคัวไหนมาบ้างคับ อยากดูรูปคับ ขอบคุณคับ
ใช่แล้วน้องบอยทางร้านส่งมาให้แล้วครับแต่ยังไม่ถึง...อะไรบอลอยากขยับแล้วหรอเอาไว้ขับทางไกลกับพี่ซักทริปก่อนนะนี้เลยเดือนหน้า"วังนํ้าเสียว..เอ๊ย!..วังนํ้าเขียว" ฮ่าๆๆ  headbang
ยังหรอกพี่โอ แต่ชอบดูรูปอะ สวยดี ของพี่ๆเค้ามีแต่คันสวยๆ ว่าแต่ว่า วังน้ำเสียวนี้น่าสนใจนะ ไม่ต้องขี่ไปไกล ด้วย ฮ่าๆๆๆ jawdrop jawdrop jawdrop

hack

• Street Glide
« ตอบกลับ #1232 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:10:59 PM »

ผมจองไนเตอเลยครับ
เดี๋ยวจัดให้ครบเลยครับทั้งรูปทั้งรถ รับรองไม่มั่ว  แต่ทั่วถึง  ;D boogie worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 04:15:49 PM โดย hack »

ART_NECROMANCERS

• Softail Custom
  • *
« ตอบกลับ #1233 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 04:59:59 PM »
ของผมต้องอยู่ในนี้แน่เลย worship worship

hack

« ตอบกลับ #1234 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 05:00:52 PM »
พี่แฮ็ค มีอิเลคตร้าไกด์คลาสสิค สีดำงามๆ ปี11-12 เข้ามาบ้างป่าวครับ หรือจะเป็นโปลิสก็ได้ครับ ส่งรูปเข้าเมล์ก็ได้นะครับ k_sshng@hotmail.com
ยินดีจัดให้เลยครับ คุณหน่อย แต่ผมขอเวลานิดนึงครับ เพราะรถล็อตนี้ถูกจองไปหมดแล้วทั้งตู้เลยครับ ส่วนตู้ถัดไปเดือนสิงหาคมกำลังจัดสรรอยู่ครับว่าจะเอาคันไหนเข้ามาก่อนเพราะที่อเมริกาเราซื้อไว้เยอะมากครับเลยต้องจัดคิวใหม่เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า ให้ได้รับรถรวดเร็วขึ้น ขอบคุณ คุณหน่อย และกลุ่มเพื่อนๆกระบือบินมากนะครับวันก่อนเข้ามาจูนรถกันหลายคันตั้งแต่เช้ายันค่ำ ขากลับไม่รู้เจอฝนกันบ้างรึเปล่า เดี๋ยวถ้ามีรถเข้ามา จะรีบติดต่อกลับนะครับ  worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 05:05:50 PM โดย hack »

hack

« ตอบกลับ #1235 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 05:12:42 PM »
ของผมต้องอยู่ในนี้แน่เลย worship worship
ทะเบียนเลข 9 ของคุณ อาร์ท พรุ่งนี้เช้ายืนรอหน้าบ้านได้เลยครับ worship
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 05:14:52 PM โดย hack »

hack

Re: ++++ CFM ++++ ซี เอฟ เอ็ม เราคือผู้นำเรื่องรถนำเข้าและการรับประกัน ++++
« ตอบกลับ #1236 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 05:58:41 PM »
ขายแล้วครับ  ELECTRAGLIDE  POLICE 2010  ขอบคุณ พี่หนึ่ง และ คุณอู๋ กลุ่ม NECROMANCERS มากครับอุดหนุนกันมาตลอดหลายคันแล้วครับสำหรับกลุ่มนี้ วันนี้รับรถกลับถึงบ้านเรียบร้อยแล้วครับ  worship

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 06:20:49 PM โดย hack »

hack

Re: ++++ CFM ++++ ซี เอฟ เอ็ม เราคือผู้นำเรื่องรถนำเข้าและการรับประกัน ++++
« ตอบกลับ #1237 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 06:09:55 PM »
 handshake
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 06:12:03 PM โดย hack »

hack

« ตอบกลับ #1238 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 06:26:52 PM »
ROADKING CLASSIC    2003     ครบรอบ  100  ปี 
TWINCAM  88 CUBIC 1450 CC   INTER SPEC
สภาพสวยพร้อมอุปกรณ์ตกแต่งเต็มคัน ยางหลังใหญ่ 200
ท่อเฮดเดอร์  SUPERTRAPP ทั้งชุด  กรองเปลือย
ขายพร้อมทะเบียน  888  ราคา 6xx,xxx บาท
จัดไฟแนนซ์ได้เลยครับ   phonecall   082-0584477  แฮค   084-1375545 ติ๋ม

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 12:06:51 PM โดย hack »

หนึ่ง_UT56

• Softail Springer Classic
  • สองล้อหัวใจช้าง
« ตอบกลับ #1239 เมื่อ: กรกฎาคม 12, 2012, 11:17:13 PM »
 thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup thumbsup number1RK 100

dimple

• Dyna Street Bob
  • **
« ตอบกลับ #1240 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 11:51:37 AM »
พี่แฮ็ค มีอิเลคตร้าไกด์คลาสสิค สีดำงามๆ ปี11-12 เข้ามาบ้างป่าวครับ หรือจะเป็นโปลิสก็ได้ครับ ส่งรูปเข้าเมล์ก็ได้นะครับ k_sshng@hotmail.com
ยินดีจัดให้เลยครับ คุณหน่อย แต่ผมขอเวลานิดนึงครับ เพราะรถล็อตนี้ถูกจองไปหมดแล้วทั้งตู้เลยครับ ส่วนตู้ถัดไปเดือนสิงหาคมกำลังจัดสรรอยู่ครับว่าจะเอาคันไหนเข้ามาก่อนเพราะที่อเมริกาเราซื้อไว้เยอะมากครับเลยต้องจัดคิวใหม่เพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้า ให้ได้รับรถรวดเร็วขึ้น ขอบคุณ คุณหน่อย และกลุ่มเพื่อนๆกระบือบินมากนะครับวันก่อนเข้ามาจูนรถกันหลายคันตั้งแต่เช้ายันค่ำ ขากลับไม่รู้เจอฝนกันบ้างรึเปล่า เดี๋ยวถ้ามีรถเข้ามา จะรีบติดต่อกลับนะครับ  worship
ฝากไนเตอร์ด้วยค๊าบ

T_ELEC

• Sportster 1200 R
  • you will never ride alone
« ตอบกลับ #1241 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 12:10:22 PM »
..เห็นเล่มทะเบียนแล้วน่าอิจฉา  frustrated เมื่อไหร่จะถึงคิวเรา.

hack

« ตอบกลับ #1242 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 04:09:04 PM »
ขายแล้วครับ   STREETGLIDE  CVO  2011  ขอบคุณ  คุณเล็ก SLIM  ผับสุด HIP ของเมืองไทยย่าน Rca ช่วยแนะนำเพื่อนๆ ลงมาขี่รถ HARLEYกันหลายคันแล้วครับ  worship

* IMG_8526_resize.jpg (157.5 KB, 700x467 - ดู 5539 ครั้ง.)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 04:12:56 PM โดย hack »

hack

« ตอบกลับ #1243 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 04:13:19 PM »
handshake ขอบคุณพี่น้องและเพื่อนๆชาว H-D ทุกท่าน ที่ให้ความไว้วางใจใช้บริการของทางร้าน CFM กันอย่างมั่นใจมาตลอด จนทำให้บางครั้งรถไม่เพียงพอต่อความต้องการของลูกค้า เป็นธรรมดาที่หลายๆคนสนใจในรถคันเดียวกัน แต่มาไม่ทันเพราะถูกจองหรือรถถูกขายออกไปก่อน  สมัยก่อน รถต้องรอคนเข้ามาซื้อ  แต่ยุคนี้  คนซื้อต้องนั่งรอรถ  bored ว่าเมื่อไหร่จะเข้ามา  ทางร้าน CFM พยายามด้วยความตั้งใจที่จะนำรถเข้ามาให้เพียงพอเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าทุกๆท่านให้ได้รถที่ถูกใจกันอย่างทั่วถึง  แต่รถล็อตที่กำลังจะมาในอาทิตย์หน้านี้ ก็ถูกจองไปหมดแล้วทั้งตู้ครับ    pray   ทางร้าน CFM จะเปิดขายรถล็อตหน้าในเร็วๆนี้ซึ่งจะเข้ามาประมาณปลายเดือนสิงหาคม  ยังไงก็รอติดตามชมตอนต่อไปได้นะครับ รับรองว่ามีอะไรดีๆ และ สวยงามมากมาย   worship

ในส่วนของกลุ่มลูกค้าที่ต้องการรถต่ำกว่าปี 2010 ลงมาไม่ว่าจะเป็น CVO , TWINCAM หรือ EVOLUTION ทางเรายังคงมีรถที่ลูกค้านำมาแลกเปลี่ยนหรือฝากขายอยู่อย่างต่อเนื่อง เพื่อรองรับความต้องการของลูกค้าทุกกลุ่ม แม้จะไม่มีการนำเข้ารถปีเก่าแต่รถที่หมุนเวียนอยู่ในประเทศ ก็ยังมีรถที่สวยและสภาพดีอยู่มาก ตลาดรถเก่าน่าจะหมุนเวียนดีขึ้น ราคารถก็จะไม่ตกลงเหมือนกับที่ผ่านมา  ส่วนรถเก่ามีทะเบียนราคาจะสูงขึ้นหรือเปล่าขึ้นอยู่กับผู้ขายหรือเจ้าของรถ แต่ทาง CFM ยังขายในราคาเดิมตามปกติครับ ไม่มีนโยบายปรับขึ้นหรือฉวยโอกาส เพราะถือว่าเป็นราคาที่เหมาะสมอยู่แล้ว น่าจะทำให้เกิดความสมดุลย์ในตลาดบ้านเราทั้งรถใหม่และรถเก่าครับ  ลูกค้าท่านใดสนใจในรถรุ่นไหนปีอะไรลองโทรมาสอบถามกันได้นะครับ เรายินดีให้คำปรึกษา น่าจะทำให้ท่านได้รถกันถูกใจและรวดเร็วขึ้น
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 11:18:36 PM โดย hack »

aodfu

• Sportster 883 L
  • **
  • Rock n Roll Can Never die.....
  • ดูรายละเอียด www.Rodphuket.com
« ตอบกลับ #1244 เมื่อ: กรกฎาคม 13, 2012, 09:08:24 PM »
handshake ขอบคุณพี่น้องและเพื่อนๆชาว H-D ทุกท่าน ที่ให้ความไว้วางใจใช้บริการของทางร้าน CFM กันอย่างมั่นใจมาตลอด จนทำให้บางครั้งรถไม่เพียงพอต่อความต้องการของลูกค้า เป็นธรรมดาที่หลายๆคนสนใจในรถคันเดียวกัน แต่มาไม่ทันเพราะถูกจองหรือรถถูกขายออกไปก่อน  สมัยก่อน รถต้องรอคนเข้ามาซื้อ  แต่ยุคนี้  คนซื้อต้องนั่งรอรถ  bored ว่าเมื่อไหร่จะเข้ามา  ทางร้าน CFM พยายามด้วยความตั้งใจที่จะนำรถเข้ามาให้เพียงพอเพื่อตอบสนองความต้องการของลูกค้าทุกๆท่านให้ได้รถที่ถูกใจกันอย่างทั่วถึง  แต่รถล็อตที่กำลังจะมาในอาทิตย์หน้านี้ ก็ถูกจองไปหมดแล้วทั้งตู้ครับ    pray   ทางร้าน CFM จะเปิดขายรถล็อตหน้าในเร็วๆนี้ซึ่งจะเข้ามาประมาณปลายเดือนสิงหาคม  ยังไงก็รอติดตามชมตอนต่อไปได้นะครับ รับรองว่ามีอะไรดีๆ และ สวยงามมากมาย   worship

ในส่วนของกลุ่มลูกค้าที่ต้องการรถต่ำกว่าปี 2010 ลงมาไม่ว่าจะเป็น TWINCAM หรือ EVOLUTION ทางเรายังคงมีรถที่ลูกค้านำมาแลกเปลี่ยนหรือฝากขายอยู่อย่างต่อเนื่อง เพื่อรองรับความต้องการของลูกค้าทุกกลุ่ม แม้จะไม่มีการนำเข้ารถปีเก่าแต่รถที่หมุนเวียนอยู่ในประเทศ ก็ยังมีรถที่สวยและสภาพดีอยู่มาก ตลาดรถเก่าน่าจะหมุนเวียนดีขึ้น ราคารถก็จะไม่ตกลงเหมือนกับที่ผ่านมา  ส่วนรถเก่ามีทะเบียนราคาจะสูงขึ้นหรือเปล่าขึ้นอยู่กับผู้ขายหรือเจ้าของรถ แต่ทาง CFM ยังขายในราคาเดิมตามปกติครับ ไม่มีนโยบายปรับขึ้นหรือฉวยโอกาส เพราะถือว่าเป็นราคาที่เหมาะสมอยู่แล้ว น่าจะทำให้เกิดความสมดุลย์ในตลาดบ้านเราทั้งรถใหม่และรถเก่าครับ  ลูกค้าท่านใดสนใจในรถรุ่นไหนปีอะไรลองโทรมาสอบถามกันได้นะครับ เรายินดีให้คำปรึกษา น่าจะทำให้ท่านได้รถกันถูกใจและรวดเร็วขึ้น

:D :D :D ชัดเจนแจ่มแจ้งดีมากเลยครับ ถ้าจะซื้อรถจะพิจารณาร้านคุณ แฮคเป็นลำดับต้นๆเลย  ;D ;D ;D