Facebook Twitter Instagram Youtube RSS
User Info
ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?
ก.ค. 24, 14, 13:05:28

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
สถิติการใช้งานฟอรั่ม
778,364 กระทู้ ใน 59,514 หัวข้อ โดย 27,887 สมาชิก
สมาชิกล่าสุด: ฺBoyER

HDP V4 หน้าแรก ช่วยเหลือ Classifieds เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก
Harley Davidson Playground Forum  |  General Talk  |  Trip Talk  |  หัวข้อ: Sheeva Wop กับ Hua-Hin
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] ลงล่าง พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Sheeva Wop กับ Hua-Hin  (อ่าน 13159 ครั้ง)
hooligan x-bone
Electra Glide Classic

« ตอบ #30 เมื่อ: ต.ค. 07, 09, 23:41:57 »

จัดปายยยยยยยย น้องแบงค์

* r1150gs_adventure_claudia_large.jpg (87.05 kB, 400x600 - ดู 2033 ครั้ง.)
คนเราสมัยนี้ควรจริงใจ ทั้งต่อหน้าและรับหลัง !!!!!!!!!
SAM_KHAOLAK

LONG LIVE THE KING

« ตอบ #31 เมื่อ: ต.ค. 08, 09, 00:27:46 »

งานนี้ ไฮแอท รีเจนซี ที่หัวหิน เปิดสวนศรี เป็นสวนต้นไม้สวยงามมาก ใช้ชื่อว่า Cicada market ก็จะทำเป็นตลาดหัตถกรรม รวมหมู่พวกติสท์ และนักประดิดประดอย  พวกชอบงานทำด้วยมือ สวยมั่งไม่สวยมั่งว่ากันไปตามสายตา มาได้ทุกวันเสาร์ครับ มีดนตรีสกาเล่นให้ดูฟรีๆด้วย
งานนี้ชีวาได้รับเชิญ  ก็พา ชีวาวับ มาออกงานกะเขา เพื่อ Go inter ให้แขกเหรื่อ เซเลบได้ชิมกัน
 ไม่ค่อยได้ถ่ายอาไรนัก ดูเอาพอสวยงามแล้วกัน

sprint ไม่ทราบว่า Sheeva Wop สนใจมาแจมงานเปิดฤดูท่องเที่ยว เขาหลัก-พังงา 13-14-15 พย. นี้ ไม๊ ครับ งานนี้ได้โกอินเตอร์อีกงาน นักท่องเที่ยวหลักเขาหลัก เยอรมัน สวีเดน แต่ช้าก่อน ในงานคนไทยเองก็เพียบ และ วันที่ 14 จะมีส่วนในงานเป็น BIG BIKE DAY ด้วย pray pray
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ต.ค. 08, 09, 00:29:29 โดย Sarun_SG2009 » บันทึกการเข้า
Real man Real biker should to keep thier word............
Baantormai
CHICA
*

วันนี้กินข้าวกับอาราย..?

« ตอบ #32 เมื่อ: ต.ค. 08, 09, 09:20:18 »

...ของเขาดีจริง.. ;D ;D thumbsup headbang
สมทบ ` Jr.

I'm X-Bone.And You ??

« ตอบ #33 เมื่อ: ต.ค. 08, 09, 21:40:51 »

จัดปายยยยยยยย น้องแบงค์

เคยจะลองคร่อมของเพื่อนทีนึง

ดูๆไปแล้วขาไม่ถึงเลยไม่เสี่ยงดีกว่า 555+

รถสวยครับพี่
"เพราะความสุขของกูไม่ได้อยู่ที่จุดหมายปลายทางอย่างเดียว แต่มันอยู่ระหว่างทางด้วย"
puttipong
Sportster 883
*

« ตอบ #34 เมื่อ: ต.ค. 10, 09, 13:09:05 »

หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ
ราคาเท่าไหร่ครับ

sick
NookiK
Road King Classic
**

www.hi5.com
« ตอบ #35 เมื่อ: ต.ค. 10, 09, 14:49:26 »

ของเค้าติสม์จริงๆ
บางสิ่ง อาจมีค่าแค่ให้ "หยุด" หันกลับไปมอง... แต่ไม่มีค่าพอให้เดิน "ย้อน" กลับไป!

« ตอบ #36 เมื่อ: ต.ค. 11, 09, 17:21:15 »

sick

ตอนนี้คงหาดื่มได้ฟรีตามงานปาร์ตี้ในงานมอไซค์ตลอดศกครับ

แต่ถ้าให้แน่สาวเยอะด้วย ต้องที่ร้านรวยรินกลิ่นชีวา แถวถนน ท่าพระอาทิตย์ครับ
คนเราสมัยนี้ควรจริงใจ ทั้งต่อหน้าและรับหลัง !!!!!!!!!
POTATO V-TWIN
Shop Member
*

POTATO V-TWIN .samui rider.

« ตอบ #37 เมื่อ: ต.ค. 11, 09, 22:11:26 »

อุดหนุนพี่ชีวา มา 2 ลัง ตอนนี้ที่สมุยเหล้า ต้องชีวาwop.  number1
    8) harley . american car . cheeva wob.. thumbsup thumbsup thumbsup

* ruay rin01.jpg (48.22 kB, 240x320 - ดู 1713 ครั้ง.)
h-d on koh samui. POTATO V-TWIN SHOP . @ KOH SAMUI .
โจ้ คนประหลาด
EXILE
*

« ตอบ #38 เมื่อ: ต.ค. 13, 09, 12:14:45 »

อุดหนุนพี่ชีวา มา 2 ลัง ตอนนี้ที่สมุยเหล้า ต้องชีวาwop.  number1
    8) harley . american car . cheeva wob.. thumbsup thumbsup thumbsup

เพื่อนๆ น้องๆ กันทั้งสิ้น  ช่วยกันอุดหนุนเด้อครับ
หาอะไหล่H-D เก่าๆ ตรงไปที่ FB ชื่อโจ้ คนประหลาด ครับ

D A M

No chrome No clean

« ตอบ #39 เมื่อ: ต.ค. 13, 09, 12:54:12 »

sick

ตอนนี้คงหาดื่มได้ฟรีตามงานปาร์ตี้ในงานมอไซค์ตลอดศกครับ

แต่ถ้าให้แน่สาวเยอะด้วย ต้องที่ร้านรวยรินกลิ่นชีวา แถวถนน ท่าพระอาทิตย์ครับ

จริงดิ โย....ไปทีไรเห็นมีแต่คนบ้ามานั่งเฝ้าเจ้าของร้าน......5555

« ตอบ #40 เมื่อ: ต.ค. 14, 09, 17:42:33 »

sick

จริงดิ โย....ไปทีไรเห็นมีแต่คนบ้ามานั่งเฝ้าเจ้าของร้าน......5555
[/quote

ไปแว้นมาเมื่อไหร่อ่ะเพ่   ดูให้ดีน่ะ นั้นอ่ะ ซีคิวริตี้55555
โจ้ คนประหลาด
EXILE
*

« ตอบ #41 เมื่อ: ต.ค. 15, 09, 11:07:30 »

งานนี้ ไฮแอท รีเจนซี ที่หัวหิน เปิดสวนศรี เป็นสวนต้นไม้สวยงามมาก ใช้ชื่อว่า Cicada market ก็จะทำเป็นตลาดหัตถกรรม รวมหมู่พวกติสท์ และนักประดิดประดอย  พวกชอบงานทำด้วยมือ สวยมั่งไม่สวยมั่งว่ากันไปตามสายตา มาได้ทุกวันเสาร์ครับ มีดนตรีสกาเล่นให้ดูฟรีๆด้วย
งานนี้ชีวาได้รับเชิญ  ก็พา ชีวาวับ มาออกงานกะเขา เพื่อ Go inter ให้แขกเหรื่อ เซเลบได้ชิมกัน
 ไม่ค่อยได้ถ่ายอาไรนัก ดูเอาพอสวยงามแล้วกัน

sprint ไม่ทราบว่า Sheeva Wop สนใจมาแจมงานเปิดฤดูท่องเที่ยว เขาหลัก-พังงา 13-14-15 พย. นี้ ไม๊ ครับ งานนี้ได้โกอินเตอร์อีกงาน นักท่องเที่ยวหลักเขาหลัก เยอรมัน สวีเดน แต่ช้าก่อน ในงานคนไทยเองก็เพียบ และ วันที่ 14 จะมีส่วนในงานเป็น BIG BIKE DAY ด้วย pray pray
ชีวา ฝากมาตอบ
ว่าจะขอรายละเอียดของงานด้วยครับ จะยกกันไปให้ชาวพังงา ได้ลิ้มลองรสชาติครับ
หรือโทรเบอร์นี้นะ สายตรงชีวา วับ โทรตอนมืดๆหน่อยๆนะ กลางวันชีวา บรรทมครับเพ่
081-6266317 ชีวา ครับ
หาอะไหล่H-D เก่าๆ ตรงไปที่ FB ชื่อโจ้ คนประหลาด ครับ

NOI_F.T.W.
Road Glide

« ตอบ #42 เมื่อ: ต.ค. 15, 09, 12:24:02 »

หรือถ้าอยากลิ้มลองก็ไปกันที่ตักสุราพญาไทได้นะครับเจ้าของชีวาเข้ามาโปรโมทเองทุกวันคับ
แล้วอีกที่เร็วๆๆนี้คับ"รสนิยมชมชอบ"พหลโยธิน ซ.12 ขอฝากร้านใหม่ด้วยครับกะว่าไม่เกินวันที่5/11/09เปิดแน่นอนครับ
Baantormai
CHICA
*

วันนี้กินข้าวกับอาราย..?

« ตอบ #43 เมื่อ: ต.ค. 15, 09, 13:34:05 »

...ผมไปลองมาแล้วครับ...ตักสุรา(พญาไท)...+ Sheeva Wop ... โอย..!!..สุดยอด..!!..

..ขอบอก...ที่นี่สาวๆเพี้ยบเลยครับ..(ไม่รู้ว่ามาจากไหนกันบ้าง)... ;D
SAM_KHAOLAK

LONG LIVE THE KING

« ตอบ #44 เมื่อ: ต.ค. 17, 09, 22:07:09 »

ชีวา ฝากมาตอบ
ว่าจะขอรายละเอียดของงานด้วยครับ จะยกกันไปให้ชาวพังงา ได้ลิ้มลองรสชาติครับ
หรือโทรเบอร์นี้นะ สายตรงชีวา วับ โทรตอนมืดๆหน่อยๆนะ กลางวันชีวา บรรทมครับเพ่
081-6266317 ชีวา ครับ

number1 number1 ขอชมเชยสปรีริต ชีวา ที่ตัดสินใจลงมาร่วมเปิดงานท่องเที่ยวพังงา 13-14-15 พย. แล้วอย่ามาแต่หนุ่มๆ นะครับแถวนี้ขาดแคลนสาวๆ number1 number1
Real man Real biker should to keep thier word............
หน้า: 1 2 [3] ขึ้นบน พิมพ์ 
Harley Davidson Playground Forum  |  General Talk  |  Trip Talk  |  หัวข้อ: Sheeva Wop กับ Hua-Hin « หน้าที่แล้ว ต่อไป »